Qualtrics eXperience Management (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி
