Entity Questions and Answers (8.x-1.14) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Status
ta: நிலை

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: List of users
ta: பயனர்கள் பட்டியல்

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: தேதி

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Question
ta: கேள்வி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Bundle
ta: பொதி

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை
