Entity Questions and Answers (8.x-1.8) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: List of users
ml: ഉപയോക്താക്കളുടെ പട്ടിക

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
