Quick Start (8.x-1.4) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Help
fil: Tulong

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: The installation has encountered an error.
fil: Nakatagpo ng pagkakamali ang instalasyon

en: No front page content has been created yet.
fil: Wala pang nagagawang  nilalaman para sa unang pahina.

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
