Quick V Media (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Search keywords
ta: தேடல் குறிச்சொற்கள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Off
ta: இல்லை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Browser
ta: உலவி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை
