Quivers (9.0.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Development
vi: Phát triển

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Other
vi: Khác

en: Order
vi: Thứ tự

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Production
vi: Sản phẩm

en: Shipping
vi: Chuyển hàng

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
