Quiz Maker (1.0.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (50 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Label
vi: Nhãn

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: Score
vi: Điểm

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: State
vi: Bang

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Time format
vi: Định dạng thời gian

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Revert
vi: Trở lại

en: Hours
vi: Giờ

en: Results
vi: Kết quả

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Feedback
vi: Phản hồi

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Answers
vi: Trả lời

en: question
vi: dấu hỏi

en: Pass rate
vi: Tỉ lệ trả lời đúng cần đạt

en: Revert to earlier revision
vi: Quay lại sửa đổi trước đó

en: Delete earlier revision
vi: Sử dụng lại phiên bản trước

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Max score
vi: Số điểm tối đa

en: Take quiz
vi: Làm bài kiểm tra

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
