Quiz Maker (1.0.8) - en to th translation catalogue (57 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Previous
th: ก่อนหน้า

en: Next
th: ถัดไป

en: Status
th: สถานะ

en: Suffix
th: คำต่อท้าย

en: Delete
th: ลบ

en: Type
th: ประเภท

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: On
th: เปิด

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Edit
th: แก้ไข

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: False
th: เท็จ

en: View
th: ดู

en: ID
th: ไอดี

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: Question
th: คำถาม

en: Answer
th: คำตอบ

en: All
th: ทั้งหมด

en: Off
th: ปิด

en: Score
th: คะแนน

en: Revisions
th: รุ่น

en: State
th: รัฐ

en: Time limit
th: เวลาสอบ

en: Operation
th: การปฏิบัติการ

en: Authored on
th: โพสต์เมื่อ

en: Workflow
th: ขั้นตอนการทำงาน

en: Revert
th: แก้ไขรุ่นกลับคืน

en: Results
th: ผลลัพท์

en: Revisions for %title
th: การปรับปรุงรุ่นของ %title

en: Revision
th: รุ่น

en: Changed
th: เปลี่ยน

en: Completed
th: เรียบร้อยแล้ว

en: Standard
th: มาตรฐาน

en: Finished
th: เสร็จสิ้น

en: Questions
th: คำถาม

en: Passed
th: ผ่าน

en: Finish
th: ส่งข้อสอบ

en: Started
th: เริ่มสอบเมื่อ

en: Quiz Results
th: ผลการสอบ

en: Pass rate
th: เปอร์เซ็นต์ขั้นต่ำที่สอบผ่าน

en: Revert to earlier revision
th: ลบเนื้อหารุ่นก่อนหน้า

en: Delete earlier revision
th: ลบรุ่นก่อนของเนื้อหา

en: Structure
th: โครงสร้าง

en: Max score
th: คะแนนเต็ม

en: Take quiz
th: ทำข้อสอบ

en: Attempts
th: จำนวนการสอบ

en: Operations links
th: ลิงค์สำหรับการปฏิบัติการ

en: Machine Name
th: ชื่อของเครื่อง

en: Evaluated
th: ตรวจแล้ว

en: Time left
th: เวลาที่เหลือ

en: Weight for @title
th: ลำดับความสำคัญของ  %title
