Rabbit Hole (2.0.0-alpha4) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Page not found
ml: താള്‍ കണ്ടെത്തിയില്ല
