Radix (6.0.0-beta13) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Content
cy: Cynnwys

en: Search
cy: Chwilio

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Forum
cy: Fforwm

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Close
cy: Yn agos

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
