Radix (6.0.0-beta9) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
