radix (6.0.0-rc4) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Content
te: సారము

en: Search
te: వెతుకు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Close
te: మూసివేయి

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
