Radix Admin (6.0.0-alpha2) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Content
te: సారము

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Close
te: మూసివేయి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
