Radix Admin (6.0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Close
ta: மூடு

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Hide summary
ta: சுருக்கத்தை மறை

en: Edit summary
ta: சுருக்கத்தை மாற்று

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
