Radix zaya (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: More
fil: marami pa

en: Help
fil: Tulong

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
