Radix zaya (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: More
ta: மேலும்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Help
ta: உதவி

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Close
ta: மூடு

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
