RaiseDonors (1.0.0) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Default
vi: Mặc định

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Page
vi: Trang

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Mode
vi: Chế độ

en: State
vi: Bang

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: City
vi: Thành phố

en: Never run
vi: Chưa bao giờ chạy

en: Address Line 1
vi: Địa chỉ 1

en: Address Line 2
vi: Địa chỉ 2

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -
