Rocket.Chat Integration (1.0.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Role
vi: Vai trò

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Group manager
vi: Điều hành nhóm

en: Empty
vi: Trống

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Basic configuration
vi: Cấu hình cơ bản

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Chat
vi: Trò chuyện

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
