Resource Description Framework (RDF) (3.0.0-beta2) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Types
vi: Các kiểu

en: ID
vi: Mã

en: Data type
vi: Kiểu dữ liệu

en: Arguments
vi: Tham số

en: About
vi: Giới thiệu

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Enriches your content with metadata to let other applications (e.g. search engines, aggregators) better understand its relationships and attributes.
vi: Thông tin bổ sung cho nội dung trên site, cho phép các ứng dụng khác (như các máy tìm kiếm, trình nhận tin) hiểu được cấu trúc thông tin, nhờ đó tăng hiệu quả tìm kiếm và phân tách dữ liệu.
