RDF entity (8.x-1.0-alpha11) - en to vi translation catalogue (47 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: value
vi: giá trị

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Description
vi: Mô tả

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Explanation or submission guidelines
vi: Giải thích hoặc hướng dẫn cho bài biết

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Create
vi: Tạo

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Integer
vi: Số nguyên

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Graphs
vi: Đồ thị

en: Info
vi: Thông tin

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Decimal
vi: Thập phân

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: Graph
vi: Đồ thị

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Column
vi: Cột

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: Draft
vi: Nháp

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Connection
vi: Kết nối

en: Literal
vi: Nghĩa đen

en: <em>Edit @type</em> @title
vi: <em>Chỉnh sửa @type</em> @title
