RDF entity (8.x-1.0-alpha13) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Property
ta: பண்பு

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Info
ta: தகவல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Any
ta: ஏதும்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Resource
ta: வளம்

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Datetime
ta: தேதி நேரம்
