RDF entity (8.x-1.0-alpha7) - en to cy translation catalogue (26 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Explanation or submission guidelines
cy: Eglurhad neu cyflwyniad o ganllawiau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Default
cy: Diofyn

en: Time
cy: Amser

en: View
cy: Gweld

en: Create
cy: Creu

en: Custom
cy: Addasu

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Term ID
cy: ID Term

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: Column
cy: Colofn
