RDF SKOS (1.3.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்
