Real Estate Manager (1.0.0-rc1) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Delete earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வினை நீக்குக

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
