React Comments (2.0.1-beta2) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Comments
vi: Bình luận

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: hours
vi: giờ

en: Post
vi: Bài gửi

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Success
vi: Thành công

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: second
vi: giây

en: seconds
vi: giây

en: minute
vi: phút

en: minutes
vi: phút

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: day
vi: ngày

en: hour
vi: giờ

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Reply
vi: Phản hồi

en: Flagged
vi: Đã đặt cờ
