React Comments (2.0.1-beta3) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Name
ml: പേര്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക
