Personal reader (1.0.0) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Forgot password?
fil: Nakalimutan ang hudyat?

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: new
fil: bago

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Created
fil: Inilikha

en: Log in
fil: Lumagda

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Reply
fil: Tugon

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
