Real Estate Landing Profile (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (97 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: title
ta: தலைப்பு

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Action
ta: செயல்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Variable
ta: மாறி

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Open
ta: திற

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Path
ta: பாதை

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Region
ta: பகுதி

en: Theme
ta: தீம்

en: path
ta: வழி

en: type
ta: வகை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Url
ta: முகவரி

en: Host
ta: புரவலன்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: To
ta: பெறுநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Load
ta: ஏற்று

en: Method
ta: முறை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Info
ta: தகவல்

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்ட

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: Data
ta: தரவு

en: Any
ta: ஏதும்

en: About
ta: பற்றி

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: form
ta: படிவம்

en: No modules selected.
ta: எந்த மட்டும் தெரிவு செய்யப்படவில்ல

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Route Name
ta: வழி பெயர்
