Real Estate Landing Profile (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (142 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: title
vi: tiêu đề

en: value
vi: giá trị

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: content
vi: nội dung

en: Development
vi: Phát triển

en: Group
vi: Nhóm

en: Closed
vi: Đóng

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Comments
vi: Bình luận

en: Action
vi: Thao tác

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Variable
vi: Biến

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Open
vi: Mở

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Time
vi: Thời gian

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Region
vi: Vùng

en: Theme
vi: Sắc thái

en: name
vi: tên

en: path
vi: đường dẫn

en: ID
vi: Mã

en: type
vi: loại

en: Mail
vi: Thư

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Loaded
vi: Đã nạp

en: Extensions
vi: Phần mở rộng

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: To
vi: Đến

en: Roles
vi: Vai trò

en: Filter
vi: Lọc

en: Fields
vi: Các trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Nodes
vi: Các node

en: Load
vi: Nạp

en: State
vi: Bang

en: Method
vi: Phương thức

en: Events
vi: Sự kiện

en: Now
vi: Bây giờ

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Class
vi: Lớp

en: External
vi: Bên ngoài

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: class
vi: lớp

en: Clear cache
vi: Xóa bộ đệm

en: Original
vi: Gốc

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Switch
vi: Chuyển

en: ago
vi: trước

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Definition
vi: Định nghĩa

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Info
vi: Thông tin

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Failed
vi: Thất bại

en: Assets
vi: Các asset

en: Enter username
vi: Nhập tên người dùng

en: Username not found
vi: Không tìm thấy tên người dùng

en: Themes
vi: Sắc thái

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: users
vi: người dùng

en: Translated
vi: Đã dịch

en: Blocks
vi: Khối

en: Layouts
vi: Các bố cục

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Available
vi: Có sẵn

en: 1 user | @count users
vi[0]: @count thành viên

en: Reinstall modules
vi: Cài lại mô-đun

en: Switch user
vi: Chuyển người dùng

en: Execute PHP
vi: Thực hiện PHP

en: Number of users to display in the list
vi: Số lượng người dùng hiển thị trên danh sách

en: This user can switch back.
vi: Người dùng này có thể chuyển đổi ngược.

en: Caution: this user will be unable to switch back.
vi: Cẩn thận: Người dùng này sẽ không thể chuyển đổi ngược lại.

en: Sort query log
vi: Sắp xếp nhật ký truy vấn

en: PHP code to execute
vi: Mã PHP để thực hiện

en: Enter some code. Do not use <code>&lt;?php ?&gt;</code> tags.
vi: Nhập mã. Không dùng các thẻ <code>&lt;?php ?&gt;</code>.

en: Execute
vi: Thực hiện

en: New value
vi: Giá trị mới

en: How many users would you like to generate?
vi: Bạn muốn tạo ra bao nhiêu người dùng?

en: How many nodes would you like to generate?
vi: Bạn muốn tạo bao nhiêu node?

en: Alias
vi: Tên giả

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Untranslated
vi: Chưa dịch

en: Regions
vi: Các vùng

en: Authenticated
vi: Xác thực

en: Memory
vi: Bộ nhớ

en: Run cron
vi: Chạy cron

en: count
vi: đếm

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Generating Content
vi: Đang tạo nội dung

en: PHPinfo()
vi: PHPInfo()

en: Devel settings
vi: Cài đặt phát triển

en: Delete all users (except user id 1) before generating new users.
vi: Xóa tất cả người dùng (trừ người dùng id 1) trước khi tạo người dùng mới.

en: form
vi: biểu mẫu

en: Invalid input
vi: Nhập vào không hợp lệ

en: No modules selected.
vi: Không có module nào được chọn.

en: No modules are available to uninstall.
vi: Không có module nào hợp lệ để gỡ bỏ.

en: access
vi: truy cập

en: Libraries
vi: Thư viện

en: Render
vi: Trình bày

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Cookies
vi: Cookie
