Recently Read (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Types
vi: Các kiểu

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Block
vi: Khối

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Track
vi: Theo dõi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
