Recipe (8.x-2.1) - en to vi translation catalogue (60 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: unknown
vi: không rõ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Description field
vi: Trường ghi chú

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Display
vi: Hiển thị

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: 1 hour | @count hours
vi[0]: 1 giờ
vi[1]: @count giờ

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Fields
vi: Các trường

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Note
vi: Ghi chú

en: fields
vi: các trường

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Source
vi: Nguồn

en: author
vi: tác giả

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: names
vi: các tên

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Source field
vi: Trường nguồn

en: Above
vi: Bên trên

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Node language
vi: Ngôn ngữ node

en: Abbreviation
vi: Viết tắt

en: Displays
vi: Thiết bị hiển thị

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: pounds
vi: dấu đồng Anh

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: full posts
vi: bản đầy đủ

en: dash
vi: dấu gạch

en: Label display
vi: Hiện nhãn
