Recurly (8.x-1.5) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: subscribe
ta: சந்தாதாரர் ஆக

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Default currency
ta: இயல்புநிலை  நாணயம்

en: Date
ta: தேதி

en: None
ta: இல்லை

en: Number
ta: எண்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Year
ta: வருடம்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Month
ta: மாதம்

en: Full
ta: முழு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
