Recurring Events (2.0.0-rc7) - en to vi translation catalogue (133 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: None
vi: Không có

en: Depth
vi: Độ sâu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: All
vi: Tất cả

en: hours
vi: giờ

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Events
vi: Sự kiện

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Now
vi: Bây giờ

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: months
vi: tháng

en: Last
vi: Cuối

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Duration
vi: Thời lượng

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Pending
vi: Đang treo

en: seconds
vi: giây

en: minutes
vi: phút

en: Show
vi: Hiện

en: First
vi: Đầu tiên

en: Second
vi: Giây

en: Revert
vi: Trở lại

en: Days
vi: Ngày

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Email Notifications
vi: Email thông báo

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: 15 minutes
vi: 15 phút

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: 2 hours
vi: 2 giờ

en: 6 hours
vi: 6 giờ

en: Day of Month
vi: Ngày trong tháng

en: Third
vi: Thứ ba

en: Fourth
vi: Thứ tư

en: weeks
vi: tuần

en: Hide
vi: Ẩn

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Data
vi: Dữ liệu

en: No name
vi: Không tên

en: Add @type
vi: Thêm @type

en: event
vi: sự kiện

en: Minute(s)
vi: phút

en: Hour(s)
vi: giờ

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: No link
vi: Không liên kết

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Is one of
vi: Là một trong

en: Custom URL
vi: URL tự chọn:

en: exposed
vi: đã trình bày

en: And
vi: Và

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Add event
vi: Thêm sự kiện

en: Buffer
vi: Bộ đệm

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản

en: Capacity
vi: Dung tích

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
