Recurring Events (2.0.0-rc9) - en to ta translation catalogue (94 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: None
ta: இல்லை

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: N/A
ta: இல்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: months
ta: மாதங்கள்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Show
ta: காட்டு

en: Second
ta: வினாடி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Hide
ta: மறை

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Data
ta: தரவு

en: No name
ta: பெயரில்லை

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
