RedACTO (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Help
fil: Tulong

en: Picture
fil: Larawan

en: Comment
fil: Puna

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
