RedACTO (8.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Help
te: సహాయం

en: Picture
te: చిత్రం

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Close
te: మూసివేయి

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML
