RedHen CRM (8.x-1.0-rc6) - en to cy translation catalogue (30 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Update
cy: Diweddaru

en: View
cy: Gweld

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page
cy: Tudalen

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: General
cy: Cyffredinol

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: contact
cy: cyswllt

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
