Redirect (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Path
vi: Đường dẫn

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Filter
vi: Lọc

en: Count
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Source
vi: Nguồn

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Query
vi: Truy vấn

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Remove Trailing Zero Argument
vi: Xóa tham số 0 ở cuốiối

en: Menu Access Checking
vi: Kiểm tra truy cập vào trình đơn

en: Case Sensitive URL Checking
vi: Kiểm tra viết hoa, viết thường của URL

en: All languages
vi: Tất cả ngôn ngữ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Output machine name
vi: Tên máy đầu ra

en: Set Content Location Header
vi: Thêm phần header Content-Location

en: Taxonomy Term Path Handler
vi: Xử lý đường dẫn phân loại

en: If enabled, any request to a taxonomy/term/[tid] page will check that the correct path is being used for the term's vocabulary.
vi: Nếu bật, mỗi yêu cầu có dạng taxonomy/term/[tid] sẽ được kiểm tra xem có trỏ tới một trang phân loại nội dung hay không.

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
