Reference Date Combo Field (1.0.0) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: General
vi: Tổng quát

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Date type
vi: Kiểu ngày tháng
