Reference value pair (4.0.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: About
ta: பற்றி

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: Change handler
ta: மாற்றம் கையாளுதல்

en: The referenced entity
ta: மேற்கோள் உருப்படி

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
