Entity Registration (3.4.3) - en to te translation catalogue (62 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Open
te: తెరువు

en: View
te: చూడు

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Position
te: స్థానం

en: Close
te: మూసివేయి

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Months
te: నెలలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: About
te: గురించి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »
