Entity Registration (3.4.5) - en to ml translation catalogue (35 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: On
ml: ഓൺ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം
