Entity Registration (3.4.6) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
