Entity Registration (3.4.8) - en to vi translation catalogue (89 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enable
vi: Bật

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: settings
vi: các thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Open
vi: Mở

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Sent email to %recipient
vi: Gửi email đến %recipient

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Position
vi: Vị trí

en: Default state
vi: Trạng thái mặc định

en: CSS classes
vi: Lớp CSS

en: Close
vi: Đóng

en: Collapsible
vi: Có thể thu gọn

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Period
vi: Dấu chấm

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Days
vi: Ngày

en: Hours
vi: Giờ

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Display label
vi: Hiện nhãn hàng

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Reverse
vi: Ngược

en: Minutes
vi: Phút

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Canceled
vi: Đã hủy

en: From address
vi: Địa chỉ gửi đi

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Registration form
vi: Biểu mẫu đăng kí

en: About
vi: Giới thiệu

en: Registration
vi: Đăng ký

en: No link
vi: Không liên kết

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: Confirmation message
vi: Thông báo xác nhận

en: Capacity
vi: Dung tích

en: Created By
vi: Người tạo
