REMP Paywall (2.0.0) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Forgot password?
ml: രഹസ്യവാക്ക് ഓര്‍മ്മയില്ലേ?

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്
