REMP Paywall (2.0.0) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Password
te: సంకేతపదం

en: OR
te: లేదా

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: About
te: గురించి
