HTTP Request Logger (3.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Logging
vi: Ghi chép

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Time
vi: Thời gian

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Data type
vi: Kiểu dữ liệu

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Code
vi: Mã

en: Method
vi: Phương thức

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Memory
vi: Bộ nhớ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
