Reroute Email (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: To
ta: பெறுநர்

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது
