Responsive Menus (8.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Menu
te: మెనూ

en: Theme
te: అలంకారం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Right to left
te: కుడి నుండి ఎడమ

en: Left to right
te: ఎడమ నుండ కుడి
