Self Documenting REST API (8.x-1.0-rc2) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Name
fil: Pangalan

en: configure
fil: ayusin

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web
